Thân Chào các Gamer!

Như các bạn cũng đã biết ngoài việc hỗ trợ giải đáp thắc mắc Member qua diễn đàn thì BQT MU Sài Gòn còn xây dựng hệ thống hỗ trợ Support qua các Yahoo được treo sẵn trên trang quản lý để tránh các trường hợp lừa đảo mà kẻ xấu có thể lợi dụng. Và có lẽ nhiều bạn cũng đã tự thắc mắc tại sao có những lúc Pm các Yahoo của BQT mà không nhận được 1 câu trả lời nào. Hi vọng các bạn đọc thông báo này để hiểu thêm về cách làm việc của BQT mong các bạn tuân thủ để nhận được giải đáp tốt nhất !

Làm thế nào để được hỗ trợ từ Ban Quản Trị

Bạn muốn nhận được sự hổ trợ tốt nhất và nhanh nhất từ BQT thông qua Yahoo?

Các trường hợp sau, khi pm yahoo cho BQT, sẽ KHÔNG nhận được bất cứ câu trả lời nào của BQT :

• Anh ơi, em ơi, mày ơi, .... ơi!
  • Alo 222 helo helu hi
  • Giúp em với, giúp anh với, giúp mình với, giúp với!
  • Anh (chị/em/mày) có ở đó ko?
  • BUZZ! <<< Đặc biệt lưu ý vấn đề này
  • Dùng tính năng gọi thoaị <<< Tôi gặp rất nhiều trường hợp này
  • Các vấn đề liên quan tới gameplay : làm nhiệm vụ ... thế nào, đồ ... rớt ở đâu, làm sao để tham gia sự kiện Huyết Lâu. Những vấn đề này bạn hãy lên diễn đàn để tìm hiểu thêm hướng dẫn

BQT chỉ hổ trợ giải đáp thắc mắc thông qua hệ thống Yahoo khi các bạn nói rõ vào vấn đề :

- Vào thằng luôn vấn đề đang gặp phải và không Spam liên tục >>> Khi GM xong việc của người khác sẽ hỗ trợ đến bạn đặc biệt không Buzz Yahoo

• Bạn ơi, mình gặp lỗi này..... , mong bạn sửa lại
  • Bạn ơi, Mình cần giải đáp về vấn đề....., tại sao lại như vậy.....
  • Mu đang gặp phải tình trạng...

Các trường hợp sau sẽ bị chặn nick yahoo vĩnh viễn - Không thể liên lạc được với yahoo Hỗ Trợ của BQT

• Chửi tục, chửi thề nói chuyện thiếu văn hóa
  • Đề cập đến vấn đề Mua các item trong game của Ban Quản Trị
  • Spam liên tục
  • Buzz liên tục
  • Gọi Video liên tục

Mong các bạn đọc và thật sự hiểu để tránh làm mất thời gian của các bạn và BQT, khi cần hỗ trợ thông qua hệ thống yahoo, câu đầu tiên các bạn cần phải nói rõ ra vấn đề cần hỗ trợ

¤ Vì sao chúng tôi lại đưa ra nguyên tắc như vậy?

Vì hàng ngày chúng tôi phải tiếp nhận nhìu trường hợp, nhìu lúc không có vấn đề gì, nhưng nhiều lúc lại quá tải. Vì vậy chúng tôi phải giải quyết từng trường hợp. Và hãy tỏ ra kiên nhẫn, có văn hóa thì chắc chắn chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn nhiệt tình.

¤ Và bạn hãy thử nghĩ nếu bạn đang được chúng tôi hỗ trợ mà tôi phải dừng việc hỗ trợ để giải quyết vấn đề khác thì bạn nghĩ sao ?

Vì vậy! Chúng tôi thật sự mong các bạn có thể hiểu và làm sao để cả 2 bên đều làm việc trong vui vẻ!

Cảm ơn các bạn đã đọc nội dung bài viết.

BQT MU Sài Gòn
Xin trân trọng thông báo!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục: